ĐH Công Nghệ Thông Tin Và Truyền Thông
Nếu bạn là khách xin mời đăng kí,thành viên xin đăng nhập vào đây
Nếu bạn là khách xin mời đăng kí,thành viên xin đăng nhập vào đây
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
WELL COME TO ĐTVT K8B
Đi tìm niềm vui online
THAM GIA CÁC CÂU LẠC BỘ ĐỂ CÓ THẾ NHẬN CÁC LỢI ÍCH CHO MÌNH NHÉ

cảm ơn vì đã làm bạn mình Navbits_startDTVT - K8B-‘๑’- Forum kho a CNTT -‘๑’- Đăng kí học tín chỉ

anh
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» nhin cu tan vai chua
cảm ơn vì đã làm bạn mình I_icon_minitimeby macvandung Wed Aug 22, 2012 12:48 am

» nhin cu tan vai chua
cảm ơn vì đã làm bạn mình I_icon_minitimeby macvandung Wed Aug 22, 2012 12:47 am

» Du học ngành Quản trị Du lịch, Khách sạn tại Úc và Singapore
cảm ơn vì đã làm bạn mình I_icon_minitimeby hanhduhocvip Tue Jul 10, 2012 8:50 am

» Hội thảo 2012: Du học Canada vì tương lai tươi sáng
cảm ơn vì đã làm bạn mình I_icon_minitimeby hanhduhocvip Fri Jun 22, 2012 2:12 pm

» Đè thi cấu trúc máy tính k6 đây
cảm ơn vì đã làm bạn mình I_icon_minitimeby buonoichao Wed May 30, 2012 1:53 am

» Du học Úc 2012 -Tìm hiểu Khoa kinh doanh danh tiếng Đại Học QUT
cảm ơn vì đã làm bạn mình I_icon_minitimeby hanhduhocvip Wed May 02, 2012 1:37 pm

» Du học Úc ngành tài chính ngân hàng: Đại học La Trobe Melbourne
cảm ơn vì đã làm bạn mình I_icon_minitimeby hanhduhocvip Tue Apr 24, 2012 4:17 pm

» Hồ sơ du học Úc: Những thay đổi kể từ tháng 3-2012
cảm ơn vì đã làm bạn mình I_icon_minitimeby hanhduhocvip Wed Apr 18, 2012 10:34 am

» WINDOWS SP2 Sata AHCI10
cảm ơn vì đã làm bạn mình I_icon_minitimeby friendsip Tue Apr 17, 2012 12:07 am

» Du học New Zealand: cơ hội nhận Vé máy bay US$1000 từ Học viện Unitec
cảm ơn vì đã làm bạn mình I_icon_minitimeby hanhduhocvip Tue Apr 03, 2012 2:18 pm

Top posters
friendsip
cảm ơn vì đã làm bạn mình 5qho9711cảm ơn vì đã làm bạn mình Voting_bar2cảm ơn vì đã làm bạn mình I_fold10 
chungluc-k8b
cảm ơn vì đã làm bạn mình 5qho9711cảm ơn vì đã làm bạn mình Voting_bar2cảm ơn vì đã làm bạn mình I_fold10 
Notwhy
akaypham
Jackychane
Mrson
Còm
nelunbg9x
nangk8b
macvandung
Hỗ Trợ Trực Tuyến

chungluc-k8b

Online Status

Anh Quân

Online Status

Thanh Tùng

Online Status

Phan Đình Tường

Online Status

Statistics
Diễn Đàn hiện có 271 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: Trangpu

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 549 in 257 subjects

cảm ơn vì đã làm bạn mình

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
friendsip
Admin
friendsip

cảm ơn vì đã làm bạn mình Empty
Bài gửiTiêu đề: cảm ơn vì đã làm bạn mình   cảm ơn vì đã làm bạn mình I_icon_minitimeFri Oct 22, 2010 8:44 pm

Thế là một năm trôi qua với tôi ; có niềm vui , có nỗi buồn ( vẫn biết là niềm vui sẽ nhiều hơn nỗi buồn ) hì ! , Sự trống trải trong tôi dần được vùi lấp ….. và , tôi chỉ muốn nói : “ cám ơn “ !!!
Cám ơn đã mang lại cho tôi những niềm vui , giúp tôi nhận ra rằng xung quanh tôi còn có những nụ cười của bạn .
Cám ơn đã mang đến cho tôi những nỗi buồn , giúp tôi nhận ra rằng khi nỗi buồn đó qua đi tôi vẫn còn có bạn .
Cám ơn cuộc đời đã mang bạn đến bên tôi-
“ Cám ơn vì đã là bạn mình “
cảm ơn vì đã làm bạn mình 20cảm ơn vì đã làm bạn mình 18cảm ơn vì đã làm bạn mình 20 cảm ơn vì đã làm bạn mình 866826

Một năm qua đi , một năm cho sự thay đổi , một năm cho những cảm nhận được dâng trào …….
Trước đây , một đứa nhà quê như tôi thì biết gì những thứ mà người ta cho là “ on lai “ . Cao lắm là đọc báo và nghe nhạc trên web thôi . Nhưng thật sự bắt mắt tôi là chữ “oline"
nhấp nháy vàng vàng trên trang yahoo băt mắt Lạ quá , không tò mò mới sợ . Thế là nhanh tay :
-“ click !!! “
cảm ơn vì đã làm bạn mình 70cảm ơn vì đã làm bạn mình 69cảm ơn vì đã làm bạn mình 70 cảm ơn vì đã làm bạn mình 478617
Trước mắt tôi hiện ra … … … chẳng có gì hết . Một cái khung dăng nhập
vao bảng và cập nhật bạn bè
bên nó là để cập nhật hình ảnh , vài ứng dụng nhỏ khác nữa ... ; Nhưng vẫn rõ là ….. “ chẳng có gì “ ….

cảm ơn vì đã làm bạn mình 686422 cảm ơn vì đã làm bạn mình 686422 cảm ơn vì đã làm bạn mình 93462
Một cuộc sống mới được mở ra cho một đứa nhà quê chẳng biết gì như tôi. internet ; từ ngày tôi “ trở lại “ , tôi có thêm rất nhiều bạn , có thêm nhiều niềm vui mới . Có ai tưởng chừng đâu một thằng quê mùa miền Trung Nghệ An có thể nói chuyện dễ dàng với một con bé miền Bắc ; có thể mỉm cười với những đứa bạn của nó ; có thể nói lên nhưng cảm xúc , suy nghĩ cũa mình …. Hàng trăm cái có thể ấy …. Tôi chỉ muốn la lên thật to và chạy đến : “ cám ơn mày
. Một cái ôm cho mày nhé , chào mày thêm tuổi mới ( không phải tết , nên không lì xì đâu nhá ) .cảm ơn vì đã làm bạn mình 20cảm ơn vì đã làm bạn mình 18cảm ơn vì đã làm bạn mình 20
Những người bạn – đó là những món quà lớn nhất mà các bạn mang lại cho tôi.
Chỉ cần một bình luận buồn , tôi đã nhận được sự quan tâm của những người bạn bên mình , nỗi buồn đã vơi nhanh khi tôi có “ bạn “ . Miền quê nghèo , đất sằn cỗi thế này thì bọn nhà nghèo như tôi thì làm gì có cái mà người khác gọi là mừng tuổi , gọi là sinh nhật . Ấy thế mà một sinh nhật đúng nghĩa mà tôi nhận được , những món quà từ mọi người , ừ thì vẫn biết là nhận bằng niềm tin ; niềm tin của tôi qua những người bạn của mình quá lớn . Thật sự là hạnh phúc , thật sự là xúc cảm ơn vì đã làm bạn mình 114718 cảm thật .!cảm ơn vì đã làm bạn mình 70cảm ơn vì đã làm bạn mình 69cảm ơn vì đã làm bạn mình 70

Biết là có những lúc hông còn ai rãnh để “ tám “ với mình ;
Có thể đó sẽ lại là sư cảm nhận cho sự trống trãi mà trước đây tớ phải nhận lấy . Có lẽ sẽ cô đơn lắm . hi` ! cảm ơn vì đã làm bạn mình 117313 cảm ơn vì đã làm bạn mình 163946
Có một câu nói hay lắm ,cậu xem nhé : “ Có hòn đá cô đơn giữa dòng suối nhưng chỉ cần dòng nước còn chảy , còn sự quan tâm chân thành đến nhau thì hòn đá sẽ không còn cô đơn “ . chào mày tuổi mới nhé ;-d . ( đừng có giận tớ nhé hehe . dân nhà quê thì chỉ có thế thui ) . Cám ơn – “ Cám ơn đã là bạn mình “ …
http://truongvanquan.kiot.vn
nelunbg9x
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm ơn vì đã làm bạn mình   cảm ơn vì đã làm bạn mình I_icon_minitimeMon Nov 01, 2010 1:47 pm

hehe copy hay tâm tư của mình vậy quân?? nhưng đọc cũng cảm động lắm chứ bộ!!
friendsip
Admin
friendsip

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm ơn vì đã làm bạn mình   cảm ơn vì đã làm bạn mình I_icon_minitimeTue Nov 02, 2010 8:08 pm

cảm ơn vì đã làm bạn mình 866826
thế chú bảo anh chép như thế có được ko???
cảm ơn vì đã làm bạn mình 425506
http://truongvanquan.kiot.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm ơn vì đã làm bạn mình   cảm ơn vì đã làm bạn mình I_icon_minitime

cảm ơn vì đã làm bạn mình
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đừng giận bạn nhé...!